23வது திருமண நாளை கொண்டாடிய ஷாலினி அஜித்குமார்!

 

நேற்று 23வது திருமண நாளை கொண்டாடிய அஜித் மற்றும் ஷாலினியின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் இணையத்தில் தீயாக பரவியது.

தமிழ் சினிமாவில் குழந்தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமான பேபி ஷாலினி பல படங்களில் குழந்தை நட்சத்திரமாக நடித்துள்ளார்.

அதன்பிறகு ஷாலினியின் முதல் படமே விஜய்யை வைத்து காதலுக்கு மரியாதை’ படத்தில் ஹீரோயினாக நடித்தார்.

படத்தின் வெற்றிக்குப் பிறகு, அமர்க்களம், கண்ணுக்குள் நிலவி, அலைபாயுதே, பிரியாத வரம் வேண்டும் போன்ற வெற்றிப் படங்களில் நடித்தார். இரண்டாவது படத்தில் அஜித்துடன் நடித்தபோது இருவரும் காதலிக்க ஆரம்பித்தனர். அமல்களத்தில் ஷாலினி நடிகையாக மட்டும் இல்லாமல் பாடலையும் தனது சொந்தக் குரலில் பாடியவர்.

2000-ம் ஆண்டு பெற்றோரின் சம்மதத்துடன் ஷாலினியை அஜித் திருமணம் செய்து கொண்டார். எட்டு ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு, தம்பதியருக்கு அனோஷ்கா என்ற மகளும் ஆத்விக் என்ற மகனும் பிறந்தனர். தற்போது அஜித்தின் மகள் அனோஷ்கா வளர்ந்து அப்பா அம்மாவை விட அழகாக இருக்கிறார்.

அஜித் மற்றும் ஷாலினி தங்களது 23வது திருமண நாளை நேற்று கொண்டாடினர். இந்த ஜோடிக்கு திரையுலக பிரபலங்கள் மற்றும் அஜித் ரசிகர்கள் பலரும் வாழ்த்து தெரிவித்தனர்.

சிறந்த காதல் ஜோடிகள்: சினிமா துறையில் காதல் திருமணங்கள் சகஜம், ஆனால் காதலித்து திருமணம் செய்து கொள்ளும் பல நட்சத்திர ஜோடிகள் கருத்து வேறுபாடு காரணமாக பிரிந்து விடுகின்றனர். தமிழ் சினிமாவின் சிறந்த காதல் ஜோடி அஜித் மற்றும் ஷாலினி.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *