புனித பள்ளிவாசல்களில் திரண்ட 20 இலட்சம் முஸ்லிம்கள்!

மக்காவில் உள்ள பெரிய மசூதியிலும், மதீனாவில் உள்ள நபிகள் நாயகம் மசூதியிலும் 20 லட்சத்துக்கும் அதிகமான பக்தர்கள் திரண்டிருந்து (27  இரவு) இஷா மற்றும் தராவீஹ் மற்றும் கியாமுல்லைல் சிறப்பு தொழுகை நடத்தினார்கள்.

சவூதி அரேபிய அதிகாரிகள், வழிபாட்டாளர்களின் சீரான ஓட்டத்திற்காக விரிவான பாதுகாப்பு ஏற்பாடுகளை செய்துள்ளனர், இரவை மிகவும் ஆன்மீக மற்றும் அமைதியான சூழ்நிலையில் கழிக்க உதவியுள்ளனர்.

பெரிய மசூதியின் அனைத்து தளங்களும் அதன் முற்றங்களும் வழிபாட்டாளர்களால் நிரம்பியிருந்தன, மேலும் வழிபாட்டாளர்களின் வரிசைகள் மத்திய ஹரம் பகுதியின் தெருக்களில் பரவியது.

கிராண்ட் மசூதி மற்றும் அதன் முற்றங்கள் முழுவதும் 4,000 பணியாளர்களை நியமித்தல், நாள் முழுவதும் கிராண்ட் மசூதியை பத்து முறை கழுவுதல், 80,000 லிட்டர் கிருமிநாசினிகள், வாசனைக்காக 1,600 ப்ரெஷ்னர்கள் மற்றும் கிராண்ட் மசூதியின் தாழ்வாரங்கள் மற்றும் முற்றங்களில் சுமார் 15,000 லிட்டர்களைக் கொண்டு கிருமி நீக்கம் செய்தல் ஆகியவை இதில் அடங்கும்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *