ரூ.10 கோடி மான நஷ்ட ஈடு கேட்டு நோட்டீஸ் அனுப்பிய ஏ.ஆர். ரஹ்மான்!

 

கடந்த மாதம் சென்னை கிழக்கு கடற்கரை சாலையில் ஏ.ஆர்.ரஹ்மானின் நிகழ்ச்சியில் ஏற்பட்ட சலசலப்பு காரணமாக ஏ.ஆர். ரஹ்மான் குறித்து சிலர் கருத்து தெரிவித்தனர். அதிக விலை கொடுத்து டிக்கெட் வாங்கியவர்கள் நிகழ்ச்சியை பார்க்க முடியாமல் தவிப்பதாக புகார் எழுந்தது. நிகழ்ச்சி நடக்கும் இடத்தில் போக்குவரத்து நெரிசலால் சிலருக்கு உடல் நலக்குறைவு ஏற்பட்டது. அதன்பேரில் போலீசார் இசை நிகழ்ச்சிக்கு எதிராக வழக்குப்பதிவு செய்து நிகழ்ச்சி ஏற்பாட்டாளர்களிடம் விசாரணை நடத்தினர். இந்த சர்ச்சைக்கு காரணமான ஏ.ஆர். ரஹ்மான் டிக்கெட் விலையைத் திருப்பிக் கொடுத்தார். ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் மீது காசோலை மோசடி குற்றப்பத்திரிகை தாக்கல் செய்யப்பட்டது.

அரும்பாக்கத்தில் செயல்படும் அறுவை சிகிச்சை நிபுணர்கள் சங்கம் சார்பில் தேசிய காங்கிரஸ் செயலாளர் டாக்டர் விநாயக் செந்தில் சென்னை போலீஸ் கமிஷனர் அலுவலகத்தில் புகார் மனு ஒன்றை அளித்தார். அதில், 2018 டிசம்பர் 26 மற்றும் 30 ஆகிய தேதிகளில் அறுவை சிகிச்சை நிபுணர்களுக்கான மாநாடு நடத்த திட்டமிடப்பட்டது. ரஹ்மான் இசை நிகழ்ச்சியை ஏற்பாடு செய்து அவருக்கு முன்பணமாக 100 மில்லியன் கொடுத்தார். அவருக்கு 2.95 மில்லியன் யென் சம்பளம் வழங்கப்பட்டதாக கூறப்படுகிறது.

ஆனால், தமிழக அரசின் மறுப்பு காரணமாக இசை நிகழ்ச்சி ரத்து செய்யப்பட்டதால், காலாவதியான தேதியுடன் கூடிய காசோலையையும் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் வழங்கினார்.

இது தொடர்பாக பல சமயங்களில் ஏ.ஆர்.ரஹ்மானும் அவரது உதவியாளர்களும் செந்தில் பெலவன் அவர்களை அணுகியபோதும் எந்த எதிர்வினையும் இல்லை என்றும் கூறப்படுகிறது. கச்சேரிக்காக கொடுத்த முன்பணத்தை திருப்பி தரவில்லை என்றும், ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் மற்றும் அவரது உதவியாளர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என்றும் புகார் மனுவில் கூறப்பட்டுள்ளது.

அறுவை சிகிச்சை நிபுணர்கள் சங்கம் அளித்த மோசடி புகாரின் பேரில் மத்திய குற்றப்பிரிவு போலீசார் விசாரணை நடத்தி வந்தனர்.

இந்த நிலையில், தன் மீது புகார் அளித்த மருத்துவ சங்கத்துக்கு எதிராக ஏ.ஆர். ரஹ்மான் தரப்பில் நோட்டீஸ் அனுப்பப்பட்டுள்ளது. ரத்து செய்யப்பட்ட இசை நிகழ்ச்சிக்கு வாங்கிய முன்பணத்தை தரவில்லை எனக் கூறி ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் புகழுக்கு களங்கம் கற்பிக்கும் நோக்கத்துடன் வழக்கு தொடரப்பட்டுள்ளதாக புகார்தாரருக்கு எதிராக ஏ.ஆர். ரஹ்மான் தரப்பு வழக்கறிஞர் நோட்டீஸ் அனுப்பியுள்ளார். அதில், 15 நாட்களுக்குள் ரூ.10 கோடி மான நஷ்ட ஈடு வழங்குவதுடன், பொது மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும் எனக் கூறப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *