இரவு விருந்தில் மது போதையில் நடனமாடிய ஐஸ்வர்யா ராய்!

நடிகை ஐஸ்வர்யா ராய் நேற்று இரவு பார்ட்டியில் குடித்துவிட்டு நடனமாடியதாக கூறி சர்ச்சையை கிளப்பியுள்ளார்.

ஐஸ்வர்யா ராய் கையில் சரக்கு கண்ணாடியுடன் இருக்கும் படம் இணையத்தில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

ஐஸ்வர்யா ராயை சமூக வலைதளங்களில் பலரும் விமர்சித்து வருகின்றனர்.

பாலிவுட் நடிகை ஐஸ்வர்யா ராயை பயில்வான் ரங்கநாதன் விமர்சித்தார்.

ஐஸ்வர்யா ராய்: இந்த விவகாரம் குறித்து தனது யூடியூப் சேனலில் பேசிய பெயில்வான் ரங்கநாதன், உலக அழகி ஐஸ்வர்யா ராய் அபிஷேக் பச்சனை காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டார். இவர்களுக்கு ஆராதனா என்ற மகளும் உள்ளார். பாலிவுட்டின் ஷாஹேன்ஷா என்று அழைக்கப்படும் அபிதாப் பச்சனின் மருமகள் ஐஸ்வர்யா திருமணத்திற்கு பிறகும் பல படங்களில் கதாநாயகியாக வலம் வருகிறார்.

நடிகை ஐஸ்வர்யா ராய் சமீபத்தில் ஒரு இரவு பார்ட்டியில் கலந்து கொண்டு குடித்துவிட்டு அமிதாப் பச்சனின் மருமகள் குடிபோதையில் நடனமாடியதை நெட்டிசன்கள் விமர்சித்து வரும் காட்சிகள் இணையத்தில் வெளியாகியுள்ளன. சிறிய நடிகை ஒரு பெரிய குடும்பத்தின் மருமகள் மற்றும் அபிஷேக் பச்சனின் மனைவி, அவருக்கும் திருமணமாகி குழந்தைகள் உள்ளனர். அவளால் இப்படி நடந்து கொள்ள முடியுமா?

குடிக்க வேண்டும் என்றால், நட்சத்திர ஓட்டல்கள், பப்கள் என பல இடங்களில் இருக்கும் போது, ​​பல நட்சத்திரங்கள் இருக்கும் இடத்தில் இப்படி குடித்துவிட்டு நடனமாடலாமா?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *