மண்ணெண்ணெய் குடித்தால் கொரோனா குணமாகும் குடித்தவர் பலி!

30 வயதான காய்ச்சலால் பாதிக்கப்பட்ட ஒருவர் நோயிலிருந்து விடுபட மண்ணெண்ணெய் உட்கொண்டு உயிரிழந்த சம்பவம் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியுள்ளது. உயிரிழந்த இளைஞர் மகேந்திரா என அடையாளம் காணப்பட்டார்.
அவர் தனக்கு கொரோனா இருப்பதாக சந்தேகித்தார். மேலும் மண்ணெண்ணெய் குடித்தால் நோய் குணமாகும் என நம்பி இந்த செயலில் ஈடுபட்டுள்ளார். பின்னர், அவரது கொரோனா வைரஸ் சோதனை முடிவு எதிர்மறையாக வெளிவந்தது.

மகேந்திரா ஒரு தையல்காரர் ஆவார். தனது குடும்பத்தினருடன் போபாலின் சிவ் நகர் ஹினோட்டியா வட்டாரத்தில் வசித்து வந்தார். கிட்டத்தட்ட ஐந்து முதல் ஆறு நாட்கள் வரை அவருக்கு காய்ச்சல் இருந்தது. மருந்துகளை எடுத்துக் கொண்டாலும், அவரது உடல் வெப்பநிலை குறையவில்லை.
அவருக்கு கொரோனா இருக்கலாம் என அவர் சந்தேகப்பட்டார். இந்நிலையில் மண்ணெண்ணெய் கொரோனா வைரஸைக் கொல்லும் என்று ஒரு நபர் அவரிடம் சொன்னதை நம்பி மகேந்திரா கடந்த வாரம் புதன்கிழமை இரவு 9 மணியளவில் மண்ணெண்ணெய் உட்கொண்டார்.

அவரது உடல்நிலை மோசமடைந்ததால், அவரது குடும்பத்தினர் அவரை அருகிலுள்ள மருத்துவமனைக்கு கொண்டு சென்றனர். படுக்கை கிடைக்காததைக் காரணம் காட்டி மருத்துவமனை அதிகாரிகள் அவரை அனுமதிக்க மறுத்து, அவரை ஹமீடியா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லுமாறு அவரது குடும்பத்தினரிடம் தெரிவித்தனர்.

இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு, அசோகா கார்டனில் உள்ள ஒரு தனியார் மருத்துவமனையில் ஒரு படுக்கை இருப்பதாக அவரது குடும்ப உறுப்பினர்களுக்கு அறிவிக்கப்பட்டபோது, ​​அவர்கள் அவரை அங்கு மாற்றினர். எனினும் சிகிச்சை பலனின்றி சனிக்கிழமை அவர் இறந்துவிட்டதாக மருத்துவர்கள் அறிவித்தனர்.

கொரோனா சோதனைக்கு மருத்துவமனை அதிகாரிகள் அவரது மாதிரிகளை எடுத்துக் கொண்டதாக ஒரு போலீஸ் அதிகாரி கூறினார். சோதனை அறிக்கை எதிர்மறையாக வந்தது என்று அந்த அதிகாரி மேலும் கூறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *