நடிகர் ஜெயம் ரவியின் பிரான்ஸ் காதல்

நடிகர் ஜெயம் ரவி கடந்த ஆண்டு கோமாளி படத்தில் நடித்தார். இது சூப்பர்ஹிட்டாக மாறியது, அதைத் தொடர்ந்து அகமது இயக்கிய ஜன கண மன போன்ற பல படங்களில் நடித்து வருகிறார். மேலும் மணிரத்னத்தின் பொன்னியன் செல்வனில் அருள் மோஜி வர்மனிலும் நடிக்கிறார்.

நடிகர் சமீபத்தில் தனது மனைவி ஆர்த்தியுடன் பிரான்சுக்கு விடுமுறைக்கு வந்திருந்தார்.மேலும் அபிமான தம்பதியினரின் காதல் கிளிக்குகள் சமூக வலைத்தளங்களில் வைரலாகிவிட்டன. ஜெயம் ரவி மற்றும் ஆர்த்தியின் இந்த புகைப்படங்கள் பாரிஸில் உள்ள பிரபலமான பொது சதுக்கமான பிளேஸ் டி லா கான்கார்ட்டில் கிளிக் செய்யப்பட்டன.

முன்னதாக ரோமியோ ஜூலியட் மற்றும் போகன் ஆகியோருடன் நடிகருடன் இயக்கிய லட்சுமன் இயக்கியுள்ள பூமி என்ற தனது 25 வது படத்தில் ஜெயம் ரவி அடுத்ததாக காணப்படுகிறார். விவசாயத்தைச் சுற்றியுள்ள இந்த திரைப்படம் மே 1 ஆம் தேதி உலகளவில் வெளியிடப்பட உள்ளது, மேலும் நிதி அகர்வால் மற்றும் ரோனிட் ராய் ஆகியோரும் நடிக்கின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *