இஸ்லாமிய நாடுகளிடம் ஹமாஸ் விடுத்துள்ள அவசர வேண்டுகோள்

 

ஜபாலியா பேரழிவிற்குப் பிறகு தீர்க்கமான நிலைப்பாட்டை எடுக்க அரபு, முஸ்லிம் நாடுகளுக்கு ஹமாஸ் அழைப்பு

ஜபாலியா மீதான இஸ்ரேலிய தாக்குதலைத் தொடர்ந்து ஹமாஸ் அறிக்கை ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளது.

அரபு மற்றும் முஸ்லீம் நாடுகளை இஸ்ரேல் நடத்திய படுகொலைகளை நிறுத்த வரலாற்று மற்றும் தீர்க்கமான நிலைப்பாட்டை எடுக்க வேண்டும் என்றும் பாலஸ்தீன மக்களுக்கு எதிரான “இனப்படுகொலை” என்று அது விவரிக்கிறது என்றும் குழு அழைப்பு விடுத்துள்ளது.

“பயங்கரவாத சியோனிச ஆக்கிரமிப்பு [இஸ்ரேல்] ஜபாலியா முகாமில் படுகொலை செய்யப்படுவதை, இந்த பயங்கரவாத சியோனிச அமைப்பை ஆதரிக்கும் அனைத்து நாடுகள், அரசாங்கங்கள் மற்றும் அமைப்புகளால் பொறுத்துக் கொள்ளப்படுகிறது” என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது. “அவர்கள் அனைவரும் 25 நாட்களுக்கு முன்பு இஸ்ரேலிய ஆக்கிரமிப்பு மற்றும் குற்றங்களுக்கு பக்கச்சார்பானவர்கள், முதலில் அமெரிக்காவிற்கு.”

கொல்லப்பட்டவர்களின் “ரத்தம், உடல் பாகங்கள் மற்றும் காயங்கள்” அப்படியே இருக்கும் என்று அந்த அறிக்கை மேலும் கூறியது.

“தொடர் படுகொலைகளை நிறுத்தவும், ரஃபா கடவை திறக்கவும், காசா பகுதிக்குள் ஆதரவு, நிவாரணம், எரிபொருள் மற்றும் கள மருத்துவமனைகளை கொண்டு வரவும், குழந்தைகள், பெண்கள், நோயாளிகள் மற்றும் ஆயிரக்கணக்கான அப்பாவி உயிர்களையும் ஆன்மாக்களையும் காப்பாற்ற மனசாட்சி எப்போது நகர்த்தப்படும்?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *