கோவில் பிரசாதத்தை திருடியதாக குற்றம்சாட்டி இளைஞர் அடித்துக்கொலை

 

டெல்லி சுந்தர் நகரி பகுதியைச் சேர்ந்த அப்துல் வாஜித் என்பவருக்கு முகமது இஸ்ரார் (26) என்ற மகனும், மூன்று மகள்களும் உள்ளனர். அப்துல் வாஜித் மளிகை கடை நடத்தி வரும் நிலையில், இஸ்ரார் கூலி வேலை செய்து வருகிறார்.

இந்நிலையில், நேற்று அதிகாலை வீட்டை விட்டு வெளியே சென்ற இஸ்ரால் நீண்ட நேரமாகியும் வீடு திரும்பவில்லை. பின்னர், பலர் இஸ்ராலை அவரது வீட்டிற்கு அழைத்துச் சென்றனர், அங்கு அவரது உடல் முழுவதும் காயங்கள் காணப்பட்டன.

இதற்கிடையில், யாரோ ஒருவர் இஸ்ரேலை தொலைபேசி கம்பத்தில் கட்டி வைத்து கொடூரமாக தாக்கும் வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் வைரலாக பரவியது. இஸ்ராலின் உடல் முழுவதும் காயங்கள் ஏற்பட்டு சிறிது நேரத்தில் அவரது வீட்டில் பரிதாபமாக உயிரிழந்தார்.

இச்சம்பவம் தொடர்பாக அப்துல் வாஜித் அளித்த புகாரின் பேரில், கமல் (23), அவரது சகோதரர் மனோஜ் (19), யூனுஸ் (20), கிஷன் (19), பப்பு (24), லக்கி மற்றும் 17 வயதுடைய 17 பேரை போலீஸார் கைது செய்தனர். வயதான ஏழு நபர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டார். அதே பகுதியில் சிறுவனும் வசிக்கிறான், தற்போது விசாரணை நடத்தி வருகிறோம்.

கோவில் காணிக்கைகளை திருடியதாக சந்தேகத்தின் பேரில் திரு. இஸ்ரார் தாக்கப்பட்டதாக முதற்கட்ட விசாரணை அறிக்கைகள் தெரிவிக்கின்றன. இந்த சம்பவத்தில் தொடர்புடைய மற்ற நபர்களை தேடி வருவதாக போலீசார் தெரிவித்தனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *