திருமணத்திற்குப் பிறகு வேறு ஒருவருடன் இருந்ததாக நடிகை ஐஸ்வர்யா தெரிவிப்பு!

நடிகை ஐஸ்வர்யா பாஸ்கரன் விவாகரத்துக்குப் பிறகு வேறு ஒருவருடன் தொடர்பில் இருந்ததாக தெரிவித்துள்ளார்.

பழம் பெரும் நடிகை லட்சுமிக்கும் அவரது முதல் கணவர் பாஸ்கரனுக்கும் பிறந்த மகள் நடிகை ஐஸ்வர்யா பாஸ்கரன். ஐஸ்வர்யா பாஸ்கரன் 1989 ஆம் ஆண்டு தெலுங்கு திரைப்படமான அடவிலோ அபிமன்யுடு மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானார்.

தெலுங்கு, கன்னடம், மலையாளம் உள்ளிட்டவற்றில் தன்னை பிஸியாக வைத்திருந்தார். 1990ல் வெளிவந்த “நியாயங்கள் ஜெயிக்கட்டும்”படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் நுழைந்தார்.

பிஸியான திரைப்பட நடிகை ஐஸ்வர்யா பாஸ்கரன் தன்வீர் அகமதுவை 1994 இல் திருமணம் செய்து கொண்டார். 1995ல் எனக்கு மகள் பிறந்தாள். ஆனால், அடுத்த ஆண்டு இருவரும் விவாகரத்து செய்தனர். விவாகரத்துக்குப் பிறகு தன்வீர் இரண்டாவது திருமணம் செய்து கொண்டார்.

ஐஸ்வர்யா பாஸ்கரன் தொடர்ந்து படங்களில் நடித்து வருகிறார். ஐஸ்வர்யா பாஸ்கரன் அம்மா, அக்கா, அண்ணி போன்ற சீரியல்களிலும், வேடங்களிலும் நடித்துள்ளார். நடிகை ஐஸ்வர்யா தனது வாழ்க்கைச் செலவுக்கு போதிய பணம் இல்லாமல் வீடு வீடாக சோப்பு விற்பனை செய்வதாக சமீபத்தில் செய்தி வெளியானது. இதையடுத்து ஐஸ்வர்யாவுக்கு பட வாய்ப்பு வந்துள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

அருண் விஜய்யின் ‘யானை’ படத்தில் நடிக்க ஐஸ்வர்யா பாஸ்கரனுக்கு வாய்ப்பு கிடைத்தது. இந்நிலையில் ஐஸ்வர்யாவின் ஊடக பேட்டிகள் வைரலாகி வருகிறது. அதில் தனது திருமண வாழ்க்கை குறித்து ஐஸ்வர்யா பாஸ்கரன் கூறியுள்ளார். தனது முன்னாள் கணவரின் இரண்டாவது திருமணத்திற்காக வருத்தப்படவில்லை என்று கூறும் ஐஸ்வர்யா, விவாகரத்துக்குப் பிறகு ஒருவருடன் டேட்டிங் செய்து வருவதாக தெரிவித்துள்ளார்.

ஆனால், இந்த உறவு நீண்ட காலம் நீடிக்கவில்லை என்றும், மிகக் குறுகிய காலத்தில் முறிந்தது என்றும் ஐஸ்வர்யா பாஸ்கரன் கூறினார். விவாகரத்துக்குப் பிறகு ஐஸ்வர்யா பாஸ்கரன் வேறு ஒருவருடன் தொடர்பு வைத்துள்ள வீடியோ ஒன்று வைரலாகி வருகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *