தமிழில் பேசுங்கள் ஹிந்தி வேண்டாம் மேடையில் மனைவியிடம் கூறிய இசைப்புயல்!

ஆஸ்கர் நாயகன் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் தனது மனைவியிடம் ஹிந்தி பேச வேண்டாம், தமிழ் பேசுங்கள் என்று கூறிய வீடியோ பதிவு தற்போது இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது.

இந்திய சினிமாவின் முன்னணி இசையமைப்பாளர்களில் ஒருவர் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான். ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் 1992 ஆம் ஆண்டு வெளியான ரோஜா திரைப்படத்தில் தொடங்கி பல வெற்றிப் படங்களை தனது பாடல்களால் வழங்கியுள்ளார். ஆஸ்கர் விருதை வென்ற முதல் இந்தியர்.

தமிழகத்தில் இந்தி பயன்பாடு அதிகமாகி வரும் நிலையில், ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் எந்த நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்றாலும் தமிழில்தான் பேசுவார். மேலும் யாராவது என்னிடம் ஹிந்தியில் பேசினால், தமிழில் பேசச் சொல்லி, இல்லை என்றால், அவரிடம் இருந்து விலகிச் செல்வதை வழக்கமாகக் கொண்டுள்ளேன்.

இந்நிலையில் சமீபத்தில் நடந்த விகடன் சினிமா விருது விழாவில் ஏ.ஆர்.ரஹ்மான் விருது பெற்றார். இந்நிகழ்ச்சியில் மனைவியுடன் கலந்து கொண்ட ஏ.ஆர்.ரஹ்மான், தனது மனைவி சாய்ரா பானுவை மேடைக்கு அழைத்து சில வார்த்தைகள் பேசி விருதை தன்னுடன் பெற்றுக் கொண்டார்.

உடனே மேடை ஏறிய அவர், மனைவிக்கு நன்றி சொல்லாததற்கு உணர்ச்சிவசப்பட்டு, என்னுடன் சேர விரும்புகிறீர்களா என்று கேட்டார். மேடையில் ரஹ்மான் விருதை வழங்கியபோது அவரது மனைவி அவரை கட்டிப்பிடித்தார். ஆனால் பேச ஆரம்பித்தவுடனேயே, “இந்தி பேசாதே, தமிழ் பேசு” என்று தமிழில் கூறினார்.

இதைக் கேட்டு பார்வையாளர்கள் சிரித்தபோது, ​​எரிச்சலுடன் சிரித்த சாயிரா, “மன்னிக்கவும், எனக்கு சரளமாக தமிழ் பேச வராது. அதனால் என்னை மன்னியுங்கள். அவருடைய குரல் (ஏ.ஆர். ரஹ்மான்) எனக்கு மிகவும் பிடித்த குரல் அதனால் நான் மகிழ்ச்சியாகவும், உற்சாகமாகவும் இருக்கிறேன். அவரது குரலில் மயங்கினார், அவ்வளவுதான் என்னால் சொல்ல முடியும்.

பல்வேறு துறைகளில் பணிபுரிந்தாலும், பல மொழிகளில் இசை தயாரித்தாலும், ரஹ்மான் எப்போதும் தமிழின் குரலாகவே இருந்து வருகிறார். கடந்த ஆண்டு, மத்திய உள்துறை அமைச்சர் அமித் ஷா, பல்வேறு மாநிலங்களில் உள்ளவர்கள் ஆங்கிலத்திற்குப் பதிலாக இந்தியில் தொடர்பு கொள்ள வேண்டும் என்று கூறியபோது, ​​ரஹ்மான் தனது சமூக ஊடகப் பக்கங்களில் “தமிழன்” புகைப்படத்தை வெளியிட்டார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *