சுமார் 1,941 கோடி ரூபாய் செலவில் நடந்த திருமணம்

 

சுமார் 59 மில்லியன் அமெரிக்க டாலர்கள் (சுமார் 1941 கோடி ரூபாய்) செலவில் நடந்த திருமணத்தைப் பற்றி தற்போது சமூக வலைதளங்களில் அதிகளவு பேசப்படுகிறது.

தெற்கு புளோரிடாவில் வசிக்கும் 26 வயதான Madelaine Brockway என்பவருக்கும், அவரது காதலன் Jacob Lagrone என்பவருக்கும் இடையே அண்மையில் பாரிஸில் நடைபெற்ற திருமண நிகழ்வு ‘நூற்றாண்டின் திருமணம்’ என அழைக்கப்பட்டுள்ளதாக வெளிநாட்டு ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன.

மேடலின் மற்றும் ஜேக்கப்பின் ஆடம்பரமான திருமண விழாவிற்கு 59 மில்லியன் டாலர்கள் செலவழித்தது சர்வதேச சமூகத்தின் கவனத்தை இந்த நாட்களில் ஈர்த்துள்ளது, இது உலகின் பணக்காரர்கள், உலகப் புகழ்பெற்ற நடிகர்கள் மற்றும் பாடகர்களை இரண்டாவது இடத்திற்கு இழுத்துள்ளது.

மணப்பெண்ணின் தந்தை அமெரிக்காவின் முன்னணி கார் விற்பனை நிறுவனம் ஒன்றின் உரிமையாளர் என்பதுடன், மகளின் திருமணச் செலவு முழுவதையும் அவரே ஏற்றுக்கொண்டுள்ளதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்த ஆடம்பரமான திருமணக் கொண்டாட்டத்தில் ஐரோப்பாவின் மிகப்பெரிய அரண்மனை, பாரிஸில் உள்ள வெர்சாய்ஸ் அரண்மனை, ஒரு ஐந்து நட்சத்திர ரிசார்ட்டில் ஆடம்பரமான இளங்கலை விழா வாரம் மற்றும் மணமகன் மற்றும் மணமகளின் நண்பர்களுக்கு ஒரு ஆடம்பரமான மதிய விருந்து ஆகியவற்றில் ஒத்திகை இரவு விருந்து ஆகியவை அடங்கும். அதன் பிறகு அவர்களுக்கு மற்றொரு சூப்பர் ஹோட்டலில் இரவு தங்கும் வசதியும் அளிக்கப்படுகிறது.

மேலும், திருமண விழாவில் 119 அலங்காரப் பொருட்கள் மற்றும் பல்வேறு விலைகளில் 28 முதல் 10,000 அமெரிக்க டாலர்கள் வரை உள்ளடங்கியிருந்ததாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

மேலும், விக்டோரியா நாட்டு மரபுப்படி, பல்வேறு வகையான உணவு வகைகள், சமையல் வகைகள் உள்ளிட்டவை அதிக விலையில் வழங்கப்பட்டதாகவும், ஏராளமான இசைக் கலைஞர்கள் அடங்கிய ஆர்கெஸ்ட்ராவுடன் திருமண விழா வண்ணமயமாக இருந்தது என்றும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *