மூதாட்டி கைது-சிறுவனுக்கு நேர்ந்த பாலியல் கொடூரம்

கும்பகோணத்தில் மைனர் மாணவனுடன் தகாத உறவில் ஈடுபட்ட முதியோர் இல்லம் நடத்தி வந்த 55 வயது பெண் ஒருவர் போக்சோ சட்டத்தின் கீழ் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

கும்பகோணம் அருகே திருவரஞ்சுழி பகுதியில் முதியோர் இல்லம் நடத்தி வருபவர் சூர்யகரா (55). அவர் 10 ஆம் வகுப்பு மாணவனுடன் தொடர்பு வைத்திருந்தபோது, ​​​​அவர் இறுதியில் சிறுவனை தவறாக வழிநடத்தி, சூர்யாகராவை பாலியல் இன்பத்திற்காக பயன்படுத்தத் தொடங்கினார்.

பல நாட்களாக சோர்வாக காணப்பட்டதால் சிறுவனின் பெற்றோர் வீட்டில் விசாரித்த போது சூர்யகரா தன்னை துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக கூறியுள்ளார். இதைக் கேட்டு அதிர்ச்சியடைந்த சிறுவனின் தாய், உடனடியாக தனது மகனை மருத்துவமனையில் அனுமதித்து சுவாமிமலை காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்தார். இதையடுத்து முதியோர் இல்லம் நடத்தி வந்த சூர்யாகராவை போக்சோ சட்டத்தின் கீழ் போலீசார் கைது செய்தனர். இந்த சம்பவம் அப்பகுதியில் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *