மனைவி இருக்கும் போதே மாமியாரை மடக்கிய மருமகன்!

 

கள்ளக்காதல் வழக்கில் வாலிபரை கொன்று, தற்கொலை செய்து கொண்டது போல் உடலை தண்டவாளத்தில் வீசிய வழக்கில் இருவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

கடந்த 19ம் தேதி நாகை மாவட்டம் நரியன் கார்டன் பகுதியில் உள்ள ரயில் தண்டவாளத்தில் 30 வயது மதிக்கத்தக்க ஆண் சடலம் கிடந்தது. அதிர்ச்சியடைந்த அக்கம் பக்கத்தினர் ரயில்வே போலீசாருக்கு தகவல் தெரிவித்தனர். அதன்பேரில் போலீசார் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்து வந்து உடலை கைப்பற்றி பிரேத பரிசோதனைக்காக நாகை மருத்துவ பல்கலைக்கழக மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர்.

போலீசார் வழக்கு பதிவு செய்துள்ளனர் ஆனால் ரயிலில் அடிபட்டு இறந்து கிடந்தது யார்?நீங்கள் எந்த ஊரை சேர்ந்தவர்?கொல்லப்பட்டாரா? அல்லது தற்கொலை செய்து கொண்டாரா? அவர்கள் பின்வரும் கண்ணோட்டத்தில் ஆய்வு செய்தனர்: விசாரணையில், நாகை காடம்பாடி திருப்பதியம்மன் கோயிலில் பெயின்டராக பணியாற்றி வந்த கலியபெருமாள் (27) என்பதும், கத்தியால் கழுத்தை அறுத்து, ரயில் தண்டவாளத்தில் தூக்கி வீசப்பட்டவர் என்பதும் தெரியவந்தது.

கலியபெருமாள் குடிபோதையில் தனது மனைவி ஹேமஸ்ரீயை தினமும் தாக்கிவிட்டு மாமியாருடன் விபச்சாரத்தில் ஈடுபட்டார். இதையறிந்து ஆத்திரமடைந்த ஹேமஸ்ரீயின் தம்பி சூர்யகிருபா, தனது நண்பர் கார்த்திக் என்பவருடன் சேர்ந்து கலியபெருமாளை கொன்று ரயில் தண்டவாளத்தில் பிணத்தை வீசி ரயிலில் அடிபட்டது போல் காட்சியளித்தது தெரியவந்துள்ளது. இந்த சம்பவம் தொடர்பாக இருவர் கைது செய்யப்பட்டனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *