மகளுக்கு திருமணம் நடத்திய ஹோட்டலிலேயே மனைவியுடன் தற்கொலை செய்து கொண்ட தொழிலதிபர்!

 

கேரள மாநிலம் திருவனந்தபுரம் மலையடிவாரத்தைச் சேர்ந்தவர் சுகதன் (71). இவரது மனைவி சுனிலா (70). இவர்களுக்கு உத்தரா என்ற ஒரே மகள் உள்ளார். வெளிநாட்டில் தொழில் செய்து வந்த ஸ்கந்தன், சில ஆண்டுகளுக்கு முன் இந்த ஊரில் குடியேறினார்.

இதற்கிடையில், இந்த ஆண்டு ஜனவரி மாதம் திருவனந்தபுரத்தில் உள்ள சொகுசு விடுதியில் தனது ஒரே மகளுடன் திருமணத்தை நடத்தினார்.

இந்நிலையில், கடந்த 26ம் தேதி மகளுக்கு திருமணம் நடந்த அதே சொகுசு விடுதியில் சுகாசனும், சுனிலாவும் தங்கியுள்ளனர். வீட்டில் பராமரிப்பு பணிகள் நடைபெற்று வருவதால், 10 நாட்கள் விடுதியில் தங்கி இருப்போம் என தெரிவித்தனர்.

அவர்கள் ஒரு அறையை வாடகைக்கு எடுத்தபோது, ​​அவர்களுடன் அவர்களது மகள் உத்தராவும் சென்றார். ஹோட்டல் அறையிலேயே உணவு சாப்பிட்டுக் கொண்டிருந்தனர்.

நேற்று முன்தினம் காலை உணவு வாங்கியவர்கள் அறையை விட்டு வெளியே வரவில்லை. நேற்று முன்தினம் மதியம் அறையை சுத்தம் செய்ய பணிப்பெண் சென்றார். அங்கு, சுகதனும் அவரது மனைவியும் அதே துப்பட்டாவில் உள்ள துணியில் தூக்கில் தொங்கிய நிலையில் சடலமாக மீட்கப்பட்டுள்ளனர்.

ஹோட்டல் மேலாளர் அளித்த புகாரின் பேரில், போலீஸார் ஹோட்டலுக்குச் சென்று இருவரின் உடல்களையும் மீட்டு பிரேதப் பரிசோதனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர்.

போலீஸ் விசாரணையில் சுகதன் மஸ்கட்டில் வியாபாரம் செய்து வந்ததும், பின்னர் அங்கிருந்து ஊருக்கு வந்து சென்னையில் உதிரி பாகங்கள் விற்பனை செய்வதும் தெரியவந்தது.

தொழில் நலிவடைந்ததால், பங்களா வீட்டை விற்று, கடன் வாங்கி, கடந்த ஆண்டு ஜனவரி மாதம் மகள் உத்தராவை ஆடம்பரமாக திருமணம் செய்து கொண்டனர்.

அதன்பிறகு, நிதி நெருக்கடியில் சிக்கிய சுகதன், தொடர்ந்து காரகூடம் வட்டாரத்தில் வாடகை வீட்டில் வசித்து வருகிறார். இந்நிலையில் அவர் என்ன நினைத்தாரோ தெரியவில்லை, மகளுக்கு திருமணம் செய்து வைத்த ஹோட்டலில் தங்கியுள்ளார்.

தொடர்ந்து நடத்தப்பட்ட விசாரணையில் இருவரும் ஒரே ஹோட்டல் அறையில் தற்கொலை செய்து கொண்டது தெரியவந்தது. ஒரே மகள் உத்தரா, தனியார் நிறுவனத்தில் பணிபுரிந்து, பெற்றோரின் கண்களை பார்க்க முடியாமல் தவிக்கிறார். கடன் தொல்லையால் தொழிலதிபர் ஒருவர் தற்கொலை செய்து கொண்ட சம்பவம் சோகத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *