இறந்த மனைவி நினைவில், மகளுடன் போட்டோஷூட்டை மறு உருவாக்கம் செய்த கணவர்!

 

கேள்விக்குரிய புகைப்படம் 37 வயதான ஜேம்ஸ் ஆல்வர்ஸ் தனது ஒரு வயது மகள் அடாலினுடன் மகிழ்ச்சியான தருணத்தை அனுபவித்து மகிழ்வதைக் காட்டுகிறது. ஆனால் அந்த புகைப்படங்களில் சோகம் இருக்கிறது. ஜேம்ஸின் மனைவி யெசினியா கடந்த ஆகஸ்ட் மாதம் 34 வார கர்ப்பகாலத்தில் விபத்தில் இறந்தார்.

இவர் கலிபோர்னியா சாலையில் நடந்து சென்று கொண்டிருந்த போது கட்டுப்பாட்டை இழந்த கார் மீது மோதியது. துரதிர்ஷ்டவசமாக அவர் இதனால் இறந்தார். அதிர்ஷ்டவசமாக, கருவுக்கு காயம் ஏற்படவில்லை. யெசினியா இறந்த இருபது நிமிடங்களுக்குப் பிறகு, ஆக்ஸிஜன் பற்றாக்குறை இருந்தபோதிலும் கரு ஆரோக்கியமாக இருந்தது.

எனவே, மருத்துவர்கள் உடனடியாக அறுவை சிகிச்சை செய்து குழந்தையை வெளியே எடுத்தனர். பின்னர் ஜேம்ஸ் குழந்தையை வீட்டிற்கு அழைத்துச் சென்று பல நாட்கள் மருத்துவ மேற்பார்வையில் வைத்திருந்தார்.

மனைவியின் மரணத்தால் ஆழ்ந்த வருத்தத்தில் இருந்த ஜேம்ஸை அவரது மகள் ஆட்ரினா குணப்படுத்தினார். ஜேம்ஸ் தனது அனைத்து சோகங்களையும் தனக்குள்ளேயே வைத்துக்கொண்டு, தனது மனைவி விரும்பியபடி தனது மகளை மருத்துவமனையில் இருந்து கொண்டாட்டமாக வீட்டிற்கு அழைத்துச் சென்றார்.

ஜேம்ஸ் மற்றும் யேசெனியா இரண்டு வருடங்கள் டேட்டிங் செய்து 2019 இல் திருமணம் செய்து கொண்டனர். யேசெனியா தனது எதிர்கால குழந்தையைப் பற்றி நீண்ட கனவுகளைக் கொண்டிருக்கிறார். எனவே ஜேம்ஸ் தனது மனைவியின் கனவை நினைவில் வைக்க முடிவு செய்தார். எனவே ஜேம்ஸ் தனது மகளின் ஒவ்வொரு அசைவையும் தனது மனைவியின் நினைவுகளுடன் தொடர்ந்து புகைப்படம் எடுக்கிறார்.

குழந்தையின் முதல் போட்டோஷூட்டில் தனது முதுகில் மனைவியின் படத்தை வைத்திருப்பது போல் காட்டினார். புகைப்படத்தில் தானும் தன் குழந்தையும் இருப்பது போல தோற்றமளிக்க யெசினியா போட்டோஷாப் பயன்படுத்தினார்.

இப்போது ஆட்ரினாவுக்கு ஒரு வயது ஆவதால், ஜேம்ஸ் தனது முதல் பிறந்தநாளை வித்தியாசமாக கொண்டாட முடிவு செய்தார். அதன்படி,

அவர் தனது மனைவி யேசெனியாவின் கர்ப்பகால புகைப்படத்தில் இருந்து புகைப்படங்களை மீண்டும் உருவாக்க திட்டமிட்டார். இது தொடர்பான போட்டோஷூட்டில், யெசினியா தனது கணவருடன் இளம் சிவப்பு நிற உடையில் கைகளில் பூக்களுடன் போஸ் கொடுத்துள்ளார். போட்டோ ஷூட் நடந்த அதே இடத்தில், ஜேம்ஸ் தனது மகள் அடெலினாவுடன் இதே போல் போட்டோ ஷூட் செய்தார். அவர் இப்போது தனது மனைவியின் அதே நிறத்தில் தனது மகளுக்கு ஆடைகளை அணிவித்து, இந்த புகைப்படங்களுக்கு அதே வழியில் போஸ் கொடுத்துள்ளார்.

ஜேம்ஸ் இந்த உணர்ச்சிகரமான புகைப்படங்களை தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பதிவிட்டு, போட்டோஷூட்டை தனது மறைந்த மனைவிக்கு அர்ப்பணிப்பதாகக் கூறினார். மேலும்,

“அடலின், உன் அம்மா இங்கே இருந்திருந்தால், இந்த நேரத்தில் அவள் மிகவும் மகிழ்ச்சியாக இருந்திருப்பாள். உன் பிறந்தநாளை மிகுந்த உற்சாகத்துடன் கொண்டாட ஏற்பாடு செய்திருப்பான். “உனக்கு மிகவும் மகிழ்ச்சியான பிறந்தநாள் என்று நம்புகிறேன். நானும் உன் அம்மாவும் உன்னை நேசிக்கிறோம். மிகவும்,” ஜேம்ஸ் கூறினார்.
ஜேம்ஸ் தனது மனைவியுடன் புகைப்படங்களில் இருந்ததைப் போலவே இந்த புகைப்படங்களிலும் சிரித்துக்கொண்டே போஸ் கொடுத்துள்ளார். அந்த நேரத்தில் மீண்டும் உருவாக்கப்பட்ட தொடர்ச்சியான புகைப்படங்களின் புகைப்படத்தை அவர் இன்ஸ்டாகிராமில் வெளியிட்டார்.

நான் அதை அப்படியே மீண்டும் உருவாக்க முயற்சித்தேன், ஆனால் நான் எடுத்த புகைப்படம் ஒரு சோகத்தை மறைத்தது.

யேசீனியாவின் புகைப்படத்தின் பின்னணியில் அழகான பூக்கள் பூத்துக் குலுங்குகின்றன. இருப்பினும், ஆட்ரினாவுடன் புகைப்படத்தில், பின்னணியில் உலர்ந்த பூக்கள் ஈர்க்கக்கூடியவை. இது ஜேம்ஸின் வாழ்க்கையை மறைமுகமாக குறிப்பதாக நெட்டிசன்கள் கருத்துகளில் தெரிவித்தனர்.

இந்த புகைப்படங்கள் சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது. 200,000க்கும் மேற்பட்டோர் புகைப்படத்தை லைக் செய்துள்ளனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *