உலகின் மிகப்பெரிய கோடீஸ்வர பிச்சைக்காரர் இவர்தான்!

 

பிச்சை எடுப்பதை நாம் அனைவரும் கேவலமான செயலாகவே கருதுகிறோம். பிச்சைக்காரர்களைக் கண்டால் அவர்களை ஏளனமாக நினைக்கிறோம். இருப்பினும், பிச்சை எடுப்பதை வெற்றிகரமான தொழிலாகக் கொண்டவர்களும் இருக்கிறார்கள் என்பதை அறிந்தால் நீங்கள் ஆச்சரியப்படுவீர்கள். மும்பையில் வசிக்கும் பாரத் ஜெயின், உலகின் பணக்கார பிச்சைக்காரன் என்று அறியப்படுகிறார்.

நீண்ட நேரம் உழைத்து சில நூறு ரூபாய் சம்பாதிக்க பலர் போராடும் சூழலில், பாரத் ஜெயின் ஒரு நாளைக்கு 10 முதல் 12 மணி நேரம் பிச்சை எடுத்து 2,000 முதல் 2,500 ரூபாய் வரை சம்பாதிக்கிறார். இந்தியாவில் உள்ள பாரத ஜெயின்கள் மும்பையில் உள்ள ஆசாத் மைதானத்திலும் சத்ரபதி சிவாஜி டெர்மினலிலும் பிச்சை எடுப்பதைக் காணலாம். அவரது மாத வருமானம் ரூ.60,000 முதல் ரூ.75,000 வரை.

பாரத் ஜெயின் மும்பையில் ரூ.1.4 பில்லியன் மதிப்புள்ள இரண்டு வீடுகளை வைத்துள்ளார் மற்றும் 7.5 பில்லியன் மதிப்புள்ள சொத்துக்கள் இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. கூடுதலாக, தானேயில் இரண்டு கடைகளை வாங்கியது. அவற்றை வாடகைக்கு விட்டு மாதம் 30,000 ரூபாய் சம்பாதிக்கிறார்.

வறுமையின் காரணமாக படிப்பைத் தொடர முடியாமல், பிச்சை எடுப்பதைத் தொழிலாகக் கொள்ள முடிவு செய்தார் பாரத் ஜெயின். இவர் தனது மனைவி மற்றும் இரண்டு மகன்களுடன் வசித்து வருகிறார். அவர் படிக்காத காலத்திலும் தன் குழந்தைகளை கான்வென்ட் பள்ளிக்கு அனுப்பினார். இரண்டு மகன்களும் கல்லூரியில் பட்டம் பெற்றனர்.

செல்வம் இருந்தும், பாரத் ஜெயின் தொடர்ந்து தெருக்களில் பிச்சை எடுத்து வருகிறார். இவர் தனது குடும்பத்துடன் பரேலில் உள்ள சிறிய அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் வசித்து வருகிறார். இவரது குடும்பத்தினர் ஸ்டேஷனரி கடை நடத்தி வருகின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *