மாலத்தீவில் விடுமுறையை கொண்டாடும் நடிகை தமன்னா!

 

சாந்த் சே ரோசன் செகரா என்ற இந்திப் படத்தின் மூலம் திரையுலகில் நுழைந்த தமன்னா, இந்தப் படத்திற்குப் பிறகு தெலுங்கு படங்களில் நடித்தார். அதையடுத்து, தமிழில் ஒரு தோற்றத்திற்காக காத்திருந்த தமன்னாவுக்கு இந்தப் படத்தில் வில்லியாக நடிக்கும் வாய்ப்பு கிடைத்தது. KD. இந்தப் படத்தில் வில்லியாக நடித்ததன் மூலம் தமிழ் சினிமா உலகில் அவர் நுழைந்தார், இந்தப் படத்திற்குப் பிறகு அவர் ஒரு கல்லூரி படத்தில் தோன்றினார்,

இந்தப் படம் அவருக்கு நேர்மறையான விமர்சனங்களையும் பெற்றது. தற்போது தமிழ், தெலுங்கு, ஹிந்தி என பல மொழிகளில் நடித்து முன்னணி நடிகையாக வலம் வருகிறார். தமிழில் பல முக்கிய ஹீரோக்களின் நாயகியாக நடித்தவர் தமன்னா. இவருக்கு தமிழ் சினிமாவில் ஏராளமான ரசிகர்கள் உள்ளனர். தற்போது இவர் ரஜினியின் படத்தின் பாடலுக்கு நடனமாடியுள்ளார். அது சமீபத்தில் வெளியாகி பெரிய அளவில் வெற்றி பெற்று பாசிட்டிவ் விமர்சனங்களை பெற்று வருகிறது.

இந்நிலையில், நடிகை தமன்னா தொடர் படப்பிடிப்பை முடித்துவிட்டு விடுமுறையில் மாலத்தீவுக்கு சென்று, அங்கு எடுக்கப்பட்ட வீடியோவை தனது இன்ஸ்டாகிராமில் பதிவேற்றம் செய்துள்ளார், இது தற்போது இணையத்தில் ஹாட் டாபிக் ஆகி வருகிறது

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *