ஜெயம் ரவியின் தந்தை பிறப்பால் ஒரு முஸ்லிம்!

 

ஜெயம் ரவியின் மதமாற்றம் மற்றும் திருமணம் குறித்து அவரது தந்தை நடத்திய பேட்டி ஒன்று தற்போது சமூக வலைதளங்களில் ட்ரெண்டாகி வருகிறது. ஜெயம் ரவி தந்தை பல வருடங்களாக முன்னணி தமிழ் ஒளிப்பதிவாளராக இருந்து வருகிறார். 2003-ம் ஆண்டு தனது தந்தை தயாரித்து அண்ணன் இயக்கிய ‘ஜெயம்’ படத்தின் மூலம் திரையுலகில் அறிமுகமானார். முதல் படத்திலேயே மக்கள் மத்தியில் பிரபலமானார்.

அதன்பிறகு, எம் குமரன் சன் ஆப் மகாலட்சுமி, மழை, சம்திங் சம்திங் உனக்கும் எனக்கும், தீபாவளி, நிமிர்ந்து நில், தனிஒருவன் போன்ற பல்வேறு சூப்பர்ஹிட் படங்களில் தோன்றினார். இவரது பெரும்பாலான படங்கள் பிளாக்பஸ்டர் ஹிட். பொன்னியின் செல்வன் அவரது கடைசி படம். மணிரத்னம் இயக்கத்தில் வெளிவந்து மாபெரும் வெற்றி பெற்ற படம் பொன்னியின் செல்வன். இப்படம் சோழ மன்னர்களின் வரலாற்றை மையமாக வைத்து எடுக்கப்பட்டுள்ளது.

விக்ரம், கார்த்தி, ஜெயம் ரவி, சரத்குமார், பார்த்திபன், திரிஷா, ஐஸ்வர்யா ராய் உள்ளிட்ட பல நட்சத்திரங்கள் படத்தில் உள்ளனர். மணிரத்னத்தின் திரைப்படம் அவரது திரையுலக வாழ்க்கையில் மிகப்பெரிய வெளியீடு. பொன்னியின் செல்வன் படத்தை தமிழ் ரசிகர்கள் மட்டுமின்றி உலகம் முழுவதும் உள்ள திரையுலகினர் கொண்டாடி வந்தனர். படமும் வெளியாகி ரசிகர்கள் மற்றும் பிரபலங்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்றுள்ளது. இப்படத்தில் ஜெயம் ரவி குதிரைவண்டி சேர்வனாகவும் நடித்திருந்தார்.

இதன் பிறகு இறைவன், சைரன், அகிலன் என பல படங்களில் நடித்துள்ளார் ஜெயம் ரவி. இந்நிலையில் ஜெயம் ரவியின் தந்தையின் பேட்டி ஒன்று சமூக வலைதளங்களில் ட்ரெண்டாகி வருகிறது. அதாவது நடிகர் ஜெயம் ரவியின் தந்தை மோகன். திரைப்படத்துறையில் முன்னணி எடிட்டராகவும் தயாரிப்பாளராகவும் இருந்தவர். மோகன் மற்றும் வரலட்சுமி சமீபத்தில் தங்களது 50வது திருமண நாளை கொண்டாடினர். இதனை அவரது மகன்கள் ஜெயம் ரவி மற்றும் மோகன்ராஜா ஆகியோர் உற்சாகமாக கொண்டாடினர்.

இது தொடர்பான படங்கள் அனைத்தும் சமூக வலைதளங்களில் வெளியாகின. அவருக்கு பலரும் வாழ்த்து தெரிவித்தனர். ஜெயம் ரவியின் தந்தை மோகன் தனது மனைவி வரலட்சுமியுடன் பேட்டியளித்தார். அதில் நான் ஒரு முஸ்லிம் என்று திருமணம் பற்றி கூறியுள்ளார். என் மனைவி பிராமண இல்லத்தரசி. என் உண்மையான பெயர் ஜின்னா. எங்கள் திருமணம் காதல் திருமணம். சிறுவயதில் நடிகர் தங்கவேலு வீட்டில்தான் வளர்ந்தேன்.

தங்கவேலுக்கு குழந்தை இல்லாததால், என்னை குழந்தையாக தத்தெடுத்தார். எனக்கு மோகன் என்று பெயர் வைத்தவர் அவர். தங்கவேலு மூலமாகத்தான் படத்தொகுப்பு கற்றுக்கொண்டேன். மேலும், எனக்கும் என் மனைவி வரலட்சுமிக்கும் மூன்று முறை திருமணம் நடந்துள்ளது. நாங்கள் மதம் வீட்டு மதம் கல்யாணம் செய்து கொண்டதாக சொல்கிறார்கள். ஆனால் நாங்கள் மனம் விட்டு தான் கல்யாணம் செய்து கொண்டோம் என்று கூறி இருந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *