ரூபாய் 600 கோடி வசூல் சாதனைப் படைத்த ஜெய்லர்!

நெல்சன் திலீப்குமார் இயக்கத்தில் ரஜினிகாந்த் நடித்த படம் “ஜெயிலர்”. சுமார் 16 நாட்களுக்கு முன் வெளியான இப்படம் பல ரசிகர்களை கவர்ந்துள்ளது. இப்படத்திற்கு தமிழகம் மட்டுமின்றி உலகம் முழுவதும் ரசிகர்கள் ஆதரவு தெரிவித்து வருகின்றனர்.

ரஜினிகாந்த் திரைப்பட ஜெயிலர்:

கடந்த ஐந்தாண்டுகளில் ரஜினியின் படங்கள் செய்யத் தவறிய சாதனையை ஜெயிலர் படைத்துள்ளார். ரஜினிகாந்தின் கடைசிப் படமான ‘அண்ணாத்த’ ரசிகர்களின் விருப்பமாக இருந்தாலும் விமர்சன ரீதியாக விமர்சிக்கப்பட்டது. 2.0, தர்பார் போன்ற படங்களும் அப்படித்தான். பேட்ட படம் நல்ல வரவேற்பை பெற்றாலும், ரஜினியின் உண்மையான கதாபாத்திரத்தை படம் பிடிக்கவில்லை என்று ரசிகர்கள் கருதினர். நெல்சன் திலீப் குமார், இந்தப் பிரச்சனைகளை எல்லாம் தீர்த்து வைத்திருக்கிறார் என்று பலரும் விமர்சிக்கின்றனர்.

தமிழகத்தில் ‘ஜெயிலர்’ படத்தின் முதல் நாள் வசூல் ரூ.25 கோடியை எட்டியது. கர்நாடகாவில் ரூ.11.85 கோடியும், கேரளாவில் ரூ.6 கோடியும், ஆந்திரா-தெலுங்கானாவில் ரூ.11.5 கோடியும், இதர பகுதிகளில் ரூ.3 கோடியும், வெளிநாடுகளில் ரூ.42 கோடியும் என உலகம் முழுவதும் ரூ.100 கோடி வசூலை எட்டி பாக்ஸ் ஆபிஸ் ஹிட் ஆனது.

அதேபோல், இரண்டாவது நாளில் 75 கோடியாக இருந்தது. படத்தின் வசூல் நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து கொண்டே சென்றது. சமீபத்தில், சன் பிக்சர்ஸ் ஜெயிலரின் வருமானம் 350 கோடியை தாண்டியதாக ஒரு அறிக்கையை வெளியிட்டது. அதில், இப்படம் ரூ.375.4 கோடி வசூல் செய்து சாதனை படைத்ததாக குறிப்பிடப்பட்டிருந்தது. வெளியான ஒரு வாரத்தில் இவ்வளவு பெரிய வசூல் சாதனை படைத்த ஒரே தமிழ் படம் ‘ஜெயிலர்’ என்றும் அந்த பதிவில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

600 மில்லியன் வசூல்:

இருப்பினும், தற்போதைய தகவல்களின்படி, ஜெயிலர் பாக்ஸ் ஆபிஸில் 600 கோடிஅதிகமாக வசூலித்துள்ளது. “ஜெயிலர்” படத்தில் பல முன்னணி நடிகர்கள் நடித்துள்ளனர். இதில் ரஜினிகாந்த் தவிர மற்ற அனைவரும் தோன்றுகிறார்கள். ஜெயிலர் படத்தில் நடிகை தமன்னா முக்கிய வேடத்தில் நடிப்பார் என எதிர்பார்க்கப்பட்டது. ஆனால், ஒரு சில காட்சிகளில் மட்டும் பாடலுக்கு நடனமாடி. ரசிகர்கள் ஏமாற்றம் அடைந்தனர்.

ரஜினியின் மாஸ் காட்சியுடன் கன்னட நடிகர் சிவராஜ் குமாரின் காட்சியும் ஹாட் டாப்பிக்காக மாறியுள்ளது. இப்படத்தில் மோகன்லாலின் நடிப்புக்கும், வில்லனாக நடித்திருக்கும் விநாயகாவுக்கும் பாராட்டுகள் குவிந்து வருகின்றன. ரசிகர்களின் கூற்றுப்படி, ரஜினிகாந்த் நீண்ட காலத்திற்குப் பிறகு முதல் முறையாக முழு ஜெயிலர் நடிப்பைக் கொடுத்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *