மனைவி முகத்தை பார்க்க கூச்சப்பட்ட இயக்குநர்!சில்க் ஸ்மிதாவுடன் ஒரு இரவு..

 

நடிகை சில்க் ஸ்மிதாவுடன் தனது கணவர் இரவைக் கழித்த செய்தியை நடிகை ஜெயதேவி வேதனையுடன் கசியவிட்டுள்ளார்.

1980கள் மற்றும் 1990களில் தமிழ் சினிமாவின் பிரபல இயக்குனராக இருந்தவர் ஜெயதேவி. இயக்குநராக மட்டுமின்றி திரைக்கதை எழுத்தாளர், தயாரிப்பாளராகவும் சுறுசுறுப்பாக இயங்கி வருகிறார். தமிழ் சினிமாவின் முதல் பெண் இயக்குனர் என்ற பெருமை இவருக்கு உண்டு. மேடை நாடக ஆசிரியராக வாழ்க்கையைத் தொடங்கிய ஜெயதேவி, இயக்குனராக வேண்டும் என்று ஆசைப்பட்டார்.

அதன் பிறகு ஜெயதேவி 20 வயதில் படங்களில் நடிக்க ஆரம்பித்தார். ஜெயதேவி 20 படங்களுக்கு மேல் நடித்துள்ளார் மற்றும் 15 படங்களுக்கு மேல் தயாரித்துள்ளார். ஒளிப்பதிவாளர்களான பி.சி.ஸ்ரீராம் மற்றும் வேலு பிரபாகரனை அறிமுகப்படுத்தியதிலும் ஜெயதேவி அறியப்படுகிறார். நலம் நலமறிய ஆவல், விலாங்கு மீன், விலங்கு, பாசம் ஒரு வேஷம், பவர் ஆஃப் வுமன் போன்ற படங்களையும் ஜெயதேவி இயக்கியுள்ளார்.

இவரது படத்தில் ஒளிப்பதிவாளராக பணியாற்றிய வேலு பிரபாகரனும், ஜெயதேவியும் காதலித்து திருமணம் செய்து கொண்டனர். தமிழ் சினிமாவில் ஒளிப்பதிவாளராக அறிமுகமான வேலு பிரபாகரன், 1989 ஆம் ஆண்டு வெளியான நாளைய மனிதன் படத்தின் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமானார். அதன் பிறகு சசரியான ஜோடி, அதிசய மனிதன், புதிய ஆட்சி, அசுரன், ராஜாளி, கடவுள், சிவன், புரட்சிக்காரன், காதல் கதை, ஒரு இயக்குநரின் காதல் டைரி போன்ற படங்களை இயக்கியுள்ளார்.

வேலு பிரபாகரன் இயக்கிய கடைசிப் படம் இயக்குனரின் காதல் டைரி. இயக்குனராக இருந்தாலும், வேலு பிரபாகரன் பல படங்களுக்கு ஒளிப்பதிவாளராகவும் பணியாற்றினார். வேலு பிரபாகரன் தொடர்ந்து படங்களில் நடித்து வருகிறார். வேலு பிரபாகரன் கடைசியாக அமலா பால் நடித்த படத்தில் நடித்தார். இந்நிலையில் கடந்த 2009ம் ஆண்டு காதல் கதைபடத்தில் நடித்த ஷர்லி தாஸ் என்பவரை காதலித்து 60 வயதில் இரண்டாவது திருமணம் செய்து கொண்டார் வேலு பிரபாகரன்.

இந்நிலையில் வேலு பிரபாகரனின் முதல் மனைவி ஜெயதேவி செய்தியாளர்களுக்கு பேட்டியளித்தார். அதில் அவரது கணவர் வேலு பிரபாகரன் தான் செய்த துரோகத்தை தெரிவித்துள்ளார். அதனால் ஒளிப்பதிவாளராக பணியாற்றிய போது படத்தில் நடித்த சில்க் ஸ்மிதாவுடன் வேலு பிரபாகரனுக்கு நட்பு ஏற்பட்டது. பிறகு ஒரு நாள் வேல் பிரபாகரன் சில்க் ஸ்மிதா வீட்டிற்குச் சென்றார்.அப்போது பேசிக் கொண்டே இருந்ததில் நேரம் போனதே தெரியவில்லையாம்.

வேல் பிரபாகரன் சில்க் ஸ்மிதாவிடம் நள்ளிரவுக்குப் பிறகு சாப்பிட ஏதாவது இருக்கிறதா என்று கேட்கிறார். விரைவில் சில்க் ஸ்மிதாவுக்கு உப்மா கொடுத்தாராம்.உலகமே சில்க் ஸ்மிதாவின் காலில் விழுந்தபோது கடவுள் தன்னை ஆசீர்வதித்ததாக வேலு பிரபாகரன் நினைத்தார்.சில்க் ஸ்மிதாவுக்கு இரவு புனிதமான இரவு, காலையில் மனைவி ஜெயதேவியை பார்த்து வெட்கப்படுவதாக கூறினார்.

அவரது கணவர் வேலு பிரபாகரன் பத்திரிக்கைக்கு அளித்த இந்த பேட்டி நடிகை ஜெயதேவியிடம் பெரும் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தியது. அந்த பேட்டியில் நடிகை ஜெயதேவி தனது அன்புக் கணவரின் துரோகத்தை மிகுந்த வேதனையோடும் வேதனையோடும் பேசினார். ஜெயதேவி 1970களில் இதய மலர், சாய்ந்தாடம்மா சாய்ந்தாடு, வாழ நினைத்தால் வாழலாம் ஆகிய படங்களில் நடித்தார். அவர் கடைசியாக 1989 ஆம் ஆண்டு வேலு பிரபாகரனின் சரியான ஜோடிபடத்தில் நடித்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *