காதலுடன் உல்லாசம்: அழுத குழந்தையை அடித்து கொன்ற தாய்!

கள்ளக்காதலனுடன் குழந்தையை அடித்துக் கொன்ற தாய் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். உல்லாச வாழ்க்கைக்கு தடைபட்டதால்தான் கொடுமைகள் நடந்தன.

சேலம் மாவட்டம், சிக்கம்பட்டி புதூர் கடம்பட்டியில் உள்ள செங்கல் சூளைக்கு கடந்த சில நாட்களுக்கு முன் கலைவாணி என்ற பெண்ணும், அவரது ஒரு வயது பெண் குழந்தையும், வேலை கேட்டு வந்தனர். பின்னர் அவர்களுக்கு செங்கல் சூளையில் கூலி வேலை வழங்கப்பட்டது. இதனால், இருவரும் தங்கள் குழந்தையுடன் அங்கேயே தங்கியுள்ளனர். இதனிடையே சம்பவத்தன்று குழந்தையின் அழுகுரல் கேட்டுள்ளது.

அக்கம்பக்கத்தினர் ஓடி வந்து கேட்க, இருவரும் தங்கள் குழந்தைகளுக்கு உடல்நிலை சரியில்லை என்று கூறினர். பின்னர் குழந்தை சேலம் அரசு மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டு தலைமறைவானது. இதனிடையே சிகிச்சை பலனின்றி நேற்று காலை குழந்தை உயிரிழந்தது. இதுகுறித்து, தாளமங்கலம் போலீஸார் வழக்குப் பதிந்து, மரேஷ், கரைவாணி ஆகிய இருவரையும் கைது செய்து விசாரித்தனர்.

போலீசார் நடத்திய விசாரணையில் பல்வேறு திடுக்கிடும் தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. இதோ விவரங்கள்:

ஈரோடு மாவட்டம், வடவாரியை சேர்ந்தவர் கரைவாணி, 27. இவர், ஒரு வயது மகளுடன் கணவரை பிரிந்து வசித்து வந்தார். பனாரி அம்மன் கோவிலுக்கு சென்ற போது, ​​கிருஷ்ணகிரி மாவட்டம் தேன்கனிக்கோட்டையை சேர்ந்த மாரேஸ் என்பவரை சந்தித்தார்.  நாளடைவில் கள்ளக்காதலாக மாறியது. இருவரும் சேர்ந்து வாழ முடிவு செய்தனர். எனவே மரேஷ் குழந்தையுடன் காரைபானியை அழைத்துக்கொண்டு அந்த செங்கல் சூளையில் சேர்ந்தான்.

சம்பவத்தன்று இரவு கரைவாணியும், மாரேசும் உல்லாசமாக இருந்துள்ளனர். அப்போது குழந்தை அழுதது. இதனால் ஆத்திரமடைந்த கரைவாணி, மாரேஷ் இருவரும் குழந்தையை அடித்ததாக கூறப்படுகிறது. காயமடைந்த குழந்தை அழுதது. அக்கம் பக்கத்தினரிடம் கேட்டபோது, ​​குழந்தைக்கு உடல்நிலை சரியில்லை என்று கூறி இருவரும் தலைமறைவாகி, குழந்தையை சேலம் அரசு மருத்துவமனையில் சேர்த்தது தெரியவந்தது.

அப்போது குழந்தை இறந்த தகவல் கிடைத்தது. போலீசார் இருவரையும் கைது செய்தனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *