சொக்லேட் கொடுத்து 4 வயது சிறுமியை துஷ்பிரயோகம் செய்த 81 வயது முதியவர்!

மேற்கு வங்க மாநிலம் மால்டா மாவட்டத்தில் 4 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்த 81 வயது முதியவர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். கடந்த வெள்ளிக்கிழமை இரவு கஜோல் மாவட்டம் அருகே தனது வீட்டிற்கு வெளியே பெண்கள் விளையாடிக் கொண்டிருப்பதை பங்கிம் சந்திர ராய் பார்த்துள்ளார்.

அப்போது, ​​குற்றம் சாட்டப்பட்ட பங்கிம் சந்திர ராய் சிறுமிக்கு சாக்லேட் கொடுத்துள்ளார். பின்னர் சிறுமியை அருகில் உள்ள ஒதுக்குப்புறமான பகுதிக்கு அழைத்துச் சென்று பாலியல் பலாத்காரம் செய்துள்ளார். அந்த சிறுமி தனது பிறப்புறுப்பில் வலி ஏற்படுவதாக பெற்றோரிடம் கூறி அழுதுள்ளார்.

இதையடுத்து சிறுமி மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். சிறுமி பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டதை மருத்துவர்கள் உறுதி செய்தனர். இந்த சம்பவம் குறித்து சிறுமியின் குடும்பத்தினர் கஜோல் காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்துள்ளனர். அதன் அடிப்படையில் நாங்கள் ஆய்வு நடத்தினோம்.

புகாரின் பேரில், பாதிக்கப்பட்டவரின் வீட்டிற்கு அருகிலுள்ள அவரது வீட்டில் இருந்து ராய்வை போலீசார் கைது செய்தனர். அவர் மீது போக்சோ சட்டத்தின் கீழ் வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. இந்த சம்பவம் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *