ஊருக்கு செல்ல பணம் இல்லாமல் இருந்தவர் இன்று பிரபல நடிகர்!

ராஜபாளையம் சேட்டூர் கிராமத்தில் விவசாயக் குடும்பத்தில் பிறந்தவர் சம்திரக்கனி. 13 வயது வரை படம் பார்க்காமல் இருந்தவர் சம்திரக்கனி.அவர் பார்த்த முதல் படம் சிவாஜியின் முதல் படம். அவருக்கு படம் மிகவும் பிடிக்கும், பிறகு பார்ப்பது வழக்கம்.

ஆனாலும், சினிமா மீதான ஆர்வம் குறையவில்லை. இதனால், பட வாய்ப்பு தேடி வெறும் 130 ரூபாய்க்கு சென்னை வந்தார். பின்னர் பணம் இல்லாமல் போனதால் சென்னை போலீசார் அவருக்கு உதவி செய்து சொந்த ஊருக்கு அனுப்பி வைத்தனர். சொந்த ஊருக்குத் திரும்பிய சிறிது காலத்திலேயே, தந்தையை இழந்து, குடும்பத்தைக் காப்பாற்றும் பெரும் பொறுப்பை ஏற்க வேண்டிய நிலைக்குத் தள்ளப்படுகிறார்.

அதன் பிறகு மீண்டும் பட வாய்ப்பு தேடி சென்னைக்கு வந்து இயக்குனர் கே.பாலச்சந்திரனின் பள்ளியில் மாணவராக திரைப்படம் பயின்றார். அவரை நடிகராக அறிமுகப்படுத்தியவர் கே பாலச்சந்தர். சம்திரக்கனி இயக்குனராவதற்கு முன்பு பாலச்சந்தர் இயக்கிய பல தொலைக்காட்சி தொடர்களில் தோன்றினார். சன் டி.வி.யில் ஒளிபரப்பானஜன்னல் – சில நிஜங்கள் சில நியாயங்கள்’, பொதிகை டிவியில் ஒளிபரப்பான ‘கடவுளுக்கு கோபம் வந்தது’, ராஜ் டிவியில் ஒளிபரப்பான ‘மர்ம தேசம், ரமணி vs ரமணி பார்ட் 2’ போன்ற தொடர்களில் சம்திரக்கனி நடித்துள்ளார். நான். ஒரு தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சியில்.

சம்திரக்கனி பல பாலசந்தர் தொடர்களில் தோன்றினார். ஒரு கட்டத்தில் பாலச்சந்தர் 2001 ஆம் ஆண்டு தான் இயக்கிய பார்த்தாலே பரவசம் படத்தில் சம்த்திரக்கனியை அறிமுகப்படுத்தினார்.

இந்தப் படத்துக்குப் பிறகு 2003ஆம் ஆண்டு தமிழில் ‘உன்னைச் சரணடையேன்’ படத்தை இயக்கினார் சம்திரக்கனி. இப்படத்தில் வெங்கட் பிரபு மற்றும் பச்சரக்ஷ்மி ஜெனி ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர். இதையடுத்து விஜயகாந்த் இயக்கத்தில் நெறஞ்ச மனசு படத்தை இயக்கினார். ஆனால், இந்த இரண்டு படங்களுமே படுதோல்வியைச் சந்தித்தன.

இதன் விளைவாக, படத்தில் தான் கற்றுக் கொள்ள இன்னும் நிறைய இருக்கிறது என்பதை உணர்ந்த சம்திரக்கனி, வயது வித்தியாசம் இருந்தாலும், அமரின் பால்திவேலன் படத்தில் உதவியாளராக பணியாற்றினார். அதோடு, கஞ்சா கறுப்பு கேட்கும் ஒரு சிறு வேடத்தில் சம்த்திரக்கனி இப்படத்தில் தோன்றுகிறார். இதையடுத்து  படங்களில் சிறு சிறு காட்சிகளில் தோன்றுகிறார்.

அதன்பின் சுப்ரமணியபுரத்தில் வில்லனாக நடித்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. தமிழ் மட்டுமின்றி தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம் ஆகிய மொழிகளிலும் படங்களை இயக்கியவர்.அதன்பிறகு ‘சுப்ரமணியபுரம், ஈசன், சாட்டை, நீர்ப் பறவை, வேலையில்லா பட்டதாரி என்று பல படங்களில் நடித்தார் சமுத்திரகனி.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *