செக்ஸ் விருந்தில் கலந்து கொண்ட மறைந்த பிரபல நடிகையின் மகள்!

தணிக்கைக் குழு உறுப்பினரும் திரைப்பட விமர்சகருமான உமர் சந்து, பாலிவுட் திரையுலக நட்சத்திரங்களின் குழந்தைகள் மற்றும் பணக்காரர்களின் குழந்தைகள் நேற்று இரவு போதைப்பொருள் மற்றும் செக்ஸ் பார்ட்டியில் கலந்துகொண்டதாகக் கூறி சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார்.

பாலிவுட் பிரபலங்களின் குழந்தைகள் சில சர்ச்சைகளில் சிக்குவது சகஜம் தான், ஆனால் பாலிவுட் சர்ச்சை மன்னன் ஒமர் சாண்டு மாலை பார்ட்டியில் கலந்து கொண்ட பின் பல புகைப்படங்களை சமூக வலைதளங்களில் வெளியிட்டு பீதியை கிளப்பினார்.

நட்சத்திரக் குழந்தைகளுக்காக உரி இந்த விருந்தை ஏற்பாடு செய்ததாகவும் உமர் சந்து கூறினார். நேற்றிரவு பார்ட்டி நடந்ததாகவும், பாலிவுட் பிரபலங்களின் குழந்தைகள் பலர் கலந்து கொண்டு போதை மற்றும் செக்ஸ் பார்ட்டியில் மகிழ்ந்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

இவர்களில் மறைந்த நடிகை ஸ்ரீதேவியின் இரண்டாவது மகளும், பாலிவுட் முன்னணி நடிகை யான்வி கபூரின் தங்கையுமான குஷி கபூர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. நடிகை பூமி பெட்னேகர், அவரது தங்கை, பல நட்சத்திரங்களின் வாரிசு மற்றும் ஒரு கோடீஸ்வரரின் வாரிசு.

உமர் சாண்டு இந்த போதை விருந்திற்கு ஏற்பாடு செய்ததாகவும், ஸ்டார் கிட்ஸ் உரியுடன் இருக்கும் புகைப்படத்தை வெளியிட்டதாகவும் கூறினார்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *