கைலாஸ என்ற பெயரில் 30 நகரங்களில் மோசடி செய்த நித்தியானந்தா!

சாமியார் நித்யானந்தா கைலாசம் என்ற மற்றொரு நாட்டை உருவாக்கி, அது இந்து நாடாக இருக்கும் என்று அறிவித்து, சர்வதேச அளவில் பேசுபொருளாகி விட்டது.ஆனால், நித்யானந்தா உருவாக்கியதாகச் சொல்லப்படும் கைலாச தேசம் எங்கே இருக்கிறது என்று தெரியவில்லை. .

இதற்கிடையில், அமெரிக்காவில் உள்ள நெவார்க் சிட்டி சில மாதங்களுக்கு முன்பு கைலாஷ் நிறுவனத்துடன் சகோதரி நகர ஒப்பந்தத்தில் கையெழுத்திட்டது. நித்யானந்தாவின் ஆதரவாளர்கள் இது கைலாசத்தின் சர்வதேச அங்கீகாரம் என்று அடிக்கடி கூறி வந்தனர். இருப்பினும், கைலாஷின் சர்ச்சையை அறிந்த நெவார்க் நகரம் சமீபத்தில் அந்த ஒப்பந்தத்தை ரத்து செய்தது.

நித்தியானந்தாவின் கைலாஷ் அமெரிக்கா, கலாச்சார உறவுகளை வளர்ப்பதற்காக 30க்கும் மேற்பட்ட அமெரிக்க நகரங்களுடன் சகோதரி-நகர ஒப்பந்தங்களில் கையெழுத்திட்டதாக கூறப்படுகிறது.

ரிச்மண்ட், வர்ஜீனியாவில் இருந்து டேடன், ஓஹியோ, புளோரிடாவின் பியூனா பார்க் வரை 30க்கும் மேற்பட்ட நகரங்கள், கைலாஸ் என்ற போலி தேசத்துடன் கலாச்சார கூட்டு ஒப்பந்தங்களில் கையெழுத்திட்டுள்ளதாக ஃபாக்ஸ் நியூஸ் தெரிவித்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *