உடல் முழுவதும் டாட்டூ குத்தி உலக சாதனை படைத்த தம்பதிகள்.!

 

இக்காலக்கட்டத்தில் டாட்டூ என்னும் பச்சை குத்திக்கொள்வது அதிகரித்துவிட்டது. இந்த மோகம் இளைஞர்களிடையே அதிகம் காணப்பட்டு வருகிறது.ஆனால் மூத்த தம்பதிகள் கூட இந்த மோகத்தில் வீழ்ந்திருப்பது ஆச்சர்யத்தை கொடுப்பதாக உள்ளது.

இந்த மூத்த ஜோடி உடல் முழுவதும் பச்சை குத்திகொண்டுள்ளனர். பல வருடங்களாக இவர்கள் இதை செய்து வருகின்றனர்.இப்போது பச்சை குத்துவது தொடர்பாக கின்னஸ் புத்தகத்தில் இவரது பெயர் பதிவாகும் சூழல் உருவாகியுள்ளது.

அவர்களது உடலில் 90 சதவீதம் பச்சை குத்தப்பட்டுள்ளது.

பத்திரிகை ஒன்றின் அறிக்கையின்படி,அவர்களின் பெயர்கள் ஹெல்ம்கே வயது 81 மற்றும் சார்லோட் குட்டன்பெர்க் வயது 74. அவர் பெயரில் ஒரு தனித்துவமான உலக சாதனை உள்ளது.இதில் 2000 மணித்தியாலம் நாற்காலியில் அமர்ந்து உடல் முழுவதும் பச்சை குத்தி சாதனை படைத்துள்ளார்.

நிபந்தனை என்னவென்றால், சார்லோட்டின் முகத்தின் ஒரு பகுதி மற்றும் அவரது கைகளில் மட்டும் பச்சை குத்தப்படவில்லை, உடலின் மற்ற பகுதிகளில் பச்சை குத்தப்பட்டுள்ளது.இவர் இது தொடர்பில் கூறுகையில்,நான் என்னை நகரும் கலைக்கூடமாக கருதுகிறேன் என்று கூறுகிறார். சிலர் கலையை வாங்கி சுவர்களில் தொங்கவிடுகிறார்கள், நான் அதை என் உடலில் வைத்திருக்கிறேன்.மேலும் நான் அதில் பெருமைப்படுகிறேன் என்கிறார். சார்லட் குட்டன்பெர்க் மற்றும் அவரது கணவர் சார்லஸ் ஹெல்ம்கே இருவரும் நாற்காலியில் சுமார் 2000 மணிநேரம் செலவழித்து, டாட்டூ குத்திக் கொண்டுள்ளனர்.

உடலில் பல்வேறு வண்ண வடிவமைப்புகள் செய்யப்பட்டுள்ளன. சார்லோட் தனது 57 வயதில் தனது முதல் பச்சை குத்தினார். அதன்பிறகு இந்த தொடர் தொடர்ந்து நடைபெற்று வருகிறது.இப்போது 76 வயதில், அவரது உடலில் 98 சதவீதத்திற்கும் அதிகமான பச்சை குத்தல்கள் உள்ளன.டாட்டூ பிரியரான சார்லோட்டுக்கு வாழ்க்கைத் துணையும் டாட்டூ பிரியராக கிடைத்ததுதான் சிறப்பு. சார்லஸ் தனது 81 வயதில் தனது உடலின் 97 சதவீதத்திற்கும் மேலாக பச்சை குத்தியுள்ளார்.சார்லஸ் தனது 18 வயதில் தனது முதன் முதலில் பச்சை குத்தினார்

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *