டொலர் தட்டுப்பாட்டால் குதிரைகளுக்கு உணவு வழங்குவதில் சிக்கல்!

டொலர் பிரச்சினை காரணமாக பொலிஸ் குதிரைகளுக்கு நாட்டு உணவுகளை வழங்குவதற்கு பதிலாக உளுந்து, மக்காச்சோளம் போன்ற உள்ளூர் உணவுகளை பொலிஸ் குதிரைகளுக்கு அறிமுகப்படுத்தும் வேலைத்திட்டம் ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸ் குதிரைப்படை பிரிவு தெரிவித்துள்ளது.

குதிரைகளுக்கு உள்ளூர் உணவு வழங்குவதற்கான சோதனைகள் மிகவும் வெற்றியடைந்துள்ளதாக அந்தப் பிரிவின் உயர் அதிகாரி ஒருவர் தெரிவித்தார்.

இதேவேளை, பொலிஸ் குதிரைப்படை பிரிவுக்கு மேலும் 12 குதிரைகளை வெளிநாட்டிலிருந்து கொள்வனவு செய்வதற்கு அனுமதி கிடைத்துள்ளதாகவும் அந்த அதிகாரி குறிப்பிட்டுள்ளார்.

பொலிஸ் குதிரைப்படை பிரிவில் தற்போது 36 குதிரைகள் மாத்திரம் உள்ள நிலையில், பொலிஸாரின் கடமைகளுக்கு அது போதாது என அதன் அதிகாரிகள் சுட்டிக்காட்டியுள்ளனர். காவல்துறை பணிக்கு பயன்படுத்தப்படும் ஒரு குதிரையின் மதிப்பு நாற்பது இலட்ச ரூபாய்க்கும் அதிகம். பொலிஸ் குதிரைப்படை பிரிவில் பல குதிரைகள் வயதான மற்றும் நோய்வாய்ப்பட்டவை, கடந்த மாதம் ஒரு வயதான குதிரை இறந்தது.

இதேவேளை, நாட்டிலிருந்து குதிரைகளுக்கான தீவனம் கொண்டு வருவதில் பெரும் தாமதம் ஏற்பட்டுள்ளதாக பொலிஸ் வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *