உடலுறவின் போது உயிரிழந்த இளைஞர் வெளியான அதிர்ச்சி தகவல்!

இன்றைய காலகட்டத்தில் டீன் ஏஜ் பருவத்தில் காதலும் ஆசையும் அதிகமாகி விட்டது. அவர்களில், காதலில் விழுந்து உடலுறவு கொண்டவர்கள் அதிகம். இது போன்ற சமயங்களில் பல பிரச்சனைகளை சந்தித்து அதிலிருந்து மீள முடியாமல் தவிக்கும் நிலைக்கு தள்ளப்பட்டுள்ளனர். ஒரு காதல் ஜோடிக்கு இப்படி ஒரு பிரச்சனை எழுந்தது.

மகாராஷ்டிராவைச் சேர்ந்த 25 வயது இளைஞர் ஒருவர் தனது காதலியுடன் உடலுறவில் ஈடுபட்டுள்ளார். உடலுறவின் போது இளைஞர் ஒருவர் திடீரென மாரடைப்பால் உயிரிழந்தார். இதனால் அதிர்ச்சியடைந்த இளம்பெண் என்ன செய்வதென்று தெரியாமல் விழித்தார். பின்னர் இது குறித்து பொலீசாருக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டது.

சம்பவ இடத்திற்கு சென்ற பொலிஸார் இளைஞனின் சடலத்தை மீட்டு விசாரணை மேற்கொண்டுள்ளனர். அப்போது அந்த வாலிபர் மது அருந்தியதாக தெரிகிறது. மேலும் அவரது சட்டைப் பையில் வயாக்ரா மாத்திரை கண்டுபிடிக்கப்பட்டதாக போலீஸார் தெரிவித்தனர்.

நீண்ட நேரம் உடலுறவில் மது அருந்திவிட்டு வயாக்ராவை அதிகமாக குடிப்பதால் மாரடைப்பு ஏற்படுமா என்ற சந்தேகமும் உள்ளது. மேலதிக விசாரணைகள் நடத்தப்பட்டு வருவதாகவும், உயிரிழந்த இளைஞனுடன் உடலுறவு கொண்ட பெண் தோழியிடம் விசாரணை நடத்தப்பட்டு வருவதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

மற்றொரு அதிர்ச்சி தகவல் வெளியாகியுள்ளது. அதாவது, 25 வயது ஆணுக்கும், இளம் பெண்ணுக்கும் இடையே உள்ள தொடர்பு இரு குடும்பத்தினருக்கும் தெரியவந்தது. எனவே, இரு வீட்டாரும் தங்கள் காதலரைத் திருமணம் செய்து கொள்ள முடிவு செய்து, நாள் அமைந்தது. விரைவில் திருமணம் நடைபெறுவதாக இருந்தது, ஆனால் அதற்கு முன் அவர் உடலுறவு கொள்ளும்போது இறந்துவிட்டதாக செய்திகள் வெளியாகியுள்ளன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *