மூன்று நடிகைகளை காதலித்து 2 பேருக்கு வீடு வாங்கி கொடுத்த நடிகர் விஜயகாந்த்!

எம்.ஜி.ஆருக்குப் பிறகு தமிழ் சினிமாவில் மிகவும் பிடித்தமான நடிகர் புரட்சிகர கலைஞர் விஜயகாந்த். அந்த அளவுக்கு தமிழ் திரைப்படங்களுக்கு நிறைய நல்ல விஷயங்களைச் செய்தார். நடிகர் சங்கத் தலைவராக அவர் செய்தவற்றில் பெரும்பாலானவை இன்றும் பல நேர்காணல்களில் பல நடிகர்களால் பல பேட்டிகளில் கூறிக் கொண்டிருக்கிறார்கள்.

சினிமாவில் அவர் நினைத்த  உயரத்தை அடைந்த விஜய்காந்த், அரசியலில் கிட்டத்தட்ட நினைத்த இடத்தை அடைந்தார். ஆனால் இப்போது அரசியலின் படுகுழியில் சென்றுவிட்டார்.

விஜயகாந்த் தனது திரைப்பட வாழ்க்கையில் மூன்று நடிகைகளை காதலித்தார் என்று சொன்னால் நம்ப முடிகிறதா, விஜயகாந்த் காதல் உண்மையானது என்று பத்திரிகையாளர் பயில்வான் ரங்கநாதன் சபதம் செய்கிறார்.

நடிகை பத்மா பிரியா விஜயகாந்தின் ஆரம்ப அறிமுக படத்தில் நடித்தார். இவருக்கு விஜய்காந்த் சென்னையின் பகுதியில் வீட்டை வாங்கினார் கொடுத்துள்ளாராம் .

பூர்ணிமா விஜயகாந்தின் தூரத்து இடி முழக்கம் படத்தில் நடித்தார். விஜயகாந்தை காதலித்த புருனிமாவும் அதே பகுதியில் ஒரு பெரிய பங்களாவை வாங்கி கொடுத்துள்ளாராம். அதுமட்டுமில்லாமல் அவர் தனது சொந்த பெட்ரோல் பங்க் ஒன்றையும் வைத்து கொடுத்து வைத்திருந்தார்.

அதன் பிறகு, விஜயகாந்த் மற்றும் ராதிகா கதை ஊரறிந்ததே. விஜய்காந்தை திருமணம் செய்ய ராதிகா செய்த விஷயங்கள் கொஞ்ச நஞ்சமல்ல. இருப்பினும், விஜய்காந்த் ஒரு எட்டாக்கனியாகவே இருந்தார். விஜயகாந் கடைசியாக அவரது பெற்றோர் பார்த்த பிரேமலதாவை மணந்து குடும்ப வாழ்க்கையில் குடியேறினார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *