ஊரடங்கால் இளம் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளர் தற்கொலை!

கொரோனா வைரஸ் தொற்று உலக மக்கள்தொகையில் பெரும்பான்மையினரை தொற்று மற்றும் பொருளாதார பேரழிவுகள் மூலம் பாதித்துள்ளது. ஊடகங்கள் மற்றும் பொழுதுபோக்குத் துறைகள் மிகவும் மோசமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ளன, சோகமான பகுதி என்னவென்றால், மனச்சோர்வு காரணமாக அதன் உறுப்பினர்கள் பலர் தங்கள் உயிரை மாய்த்துக்கொள்கிறார்கள். சமீபத்தில் தான் 34 வயதான பாலிவுட் நடிகர் சுஷாந்த் சிங் ராஜ்புத் தற்கொலை செய்து கொண்டார்.

24 வயதான செய்தி வாசிப்பாளரும் தொலைக்காட்சி தொகுப்பாளருமான பிரியா ஜுன்ஜா தற்கொலை செய்து கொண்டதால் காலமானார் என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. ஈஸ் டெல்லியின் வெல்கம் பகுதியில் அவர் தனது பெற்றோர், இரண்டு சகோதரிகள் மற்றும் ஒரு சகோதரருடன் வசித்து வருவதாகவும், வெள்ளிக்கிழமை காலை அவர் தனது அறையிலிருந்து வெளியே வரவில்லை என்றும், அவரது குடும்பத்தினர் அவரை வெளியே அழைத்ததற்கு பதிலளிக்கவில்லை என்றும் கூறப்படுகிறது.
பல தொலைக்காட்சி சேனல்களில் பணிபுரிந்த பிரியா சமீபத்தில் தொற்றுநோயால் தனது வேலையை இழந்தார், அவர் ஒரு யூடியூப் சேனலைத் தொடங்கினார், ஆனால் அதன் முன்னேற்றத்தில் மகிழ்ச்சியடையவில்லை மற்றும் மனச்சோர்வடைந்தார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *