ஊரடங்கால் பணம் இல்லாமல் தற்கொலை செய்து கொண்ட நடிகர்கள்!

கொரோனா வைரஸ் தொற்று பூட்டுதலுக்கு வழிவகுத்தது, இது நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வரும் வழக்குகளின் எண்ணிக்கையினாலும், மொத்த வழக்குகள் 2 லட்சத்திற்கு மேல் அதிகரிப்பதாலும் மேலும் நீட்டிக்கப்படுகின்றன. பூட்டுதல் நாட்டின் ஒவ்வொரு வணிகத்தையும் பாதித்துள்ளது.
பூட்டுதலால் திரைப்படத் துறையும் பாதிக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் பூட்டப்பட்டதால் திரைப்படங்களின் படப்பிடிப்பு மற்றும் டிவி சீரியல்கள் காலவரையின்றி ரத்து செய்யப்பட்டன. இப்போது, ​​இதன் விளைவாக இரண்டு தொடர் நடிகர்கள் தங்கள் வீடுகளில் தற்கொலை செய்து கொண்ட சம்பவம் பெரும் சோகத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது.
சீரியலில் நடித்து வந்த நடிகர் ஸ்ரீதர் மற்றும் அவரது சகோதரி நடிகை ஜெயா கல்யாணி ஆகியோர் சென்னையில் உள்ள கொடுங்கையூர் முத்தமிழ் நகரில் உள்ள அவர்களது வீட்டில் இறந்து கிடந்தனர். மக்கள் தங்கள் வீட்டிலிருந்து ஒரு துர்நாற்றம் வீசுவதாக போலீசாருக்கு தகவல் கொடுத்ததும், போலீசார் தங்கள் வீட்டை உடைத்தனர். இரண்டு உடல்களும் சிதைந்த நிலையில் இருந்தன மற்றும் பிரேத பரிசோதனைக்காக ஸ்டான்லி மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டன, மேலும் பூட்டப்பட்டபோது வேலை மற்றும் பணம் இல்லாததால் உடன்பிறப்புகள் தற்கொலை செய்து கொண்டதாக போலீசார் சந்தேகிக்கின்றனர்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *