அமெரிக்காவில் என்ன நடக்கிறது இரகசியங்களை வெளிச்சத்திற்கு கொண்டு வந்த மருத்துவர்

அமெரிக்காவிற்குள் என்ன நடக்கிறது? இரகசியங்களை உலகிற்கு வெளிச்சம் போட்டு காட்டிய மருத்துவர்

அமெரிக்காவில் கொரோனா வைரஸ் தொற்று எவ்வாறு எதிர்கொள்ளப்படுகிறது என்ற உண்மையை உலகுக்கு வெளிச்சம் போட்டு காட்டியுள்ளார் நியூயோர்க்கில் உள்ள எல்ம்ஹர்ஸ்ட் மருத்துவமனையின் விபத்து பிரிவின் டாக்டர் கொலின் ஸ்மித்,

இது தொடர்பில் அவர் தெரிவிக்கையில்

தனது விடுதியில் உள்ள அனைவருக்கும் கொரோனா வைரஸ் தொற்று இருப்பதாகவும், இன்று நிலைமை மிகவும் ஆபத்தானது என்றும் கூறுகிறார். இதற்கிடையில், சடலங்களை அப்புறப்படுத்த ஒரு பெரிய கண்காணிப்பு டிரக் கொண்டு வரப்பட்டது என்றும் தெரிவித்துள்ளார்.

“அமெரிக்க அதிபர் டொனால்ட் டிரம்ப் மற்றும் அனைத்து தலைவர்கள், அதிகாரிகள், சுகாதாரம் மற்றும் மருத்துவமனை தலைவர்கள் எல்லாம் சரியாக நடக்கிறது என்று கூறுகிறார்கள். ஆனால் அப்படியொன்றும் எமது பகுதியில் இல்லை. எனது நோயாளிகளுக்கு எனக்கு மருத்துவ வசதி இல்லை.

இது அமெரிக்கா, நாங்கள் முதல் உலக நாடு, ” என்று சொல்வதிலேயே உள்ளது என அவர் கூறுகிறார். ஒரு சாதாரண நாளில் அவசர சிகிச்சைப் பிரிவுக்கு வருபவர்களின் எண்ணிக்கை மிக அதிகமாக உள்ளது மற்றும் ஒரு நாளைக்கு 200 அல்லது அதற்கு மேற்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை உள்ளது எனவும் அவர் தெரிவிக்கிறார்.

” நான் இன்று காலை ஒரு N95 பாதுகாப்பு கவசத்தை அணிந்தேன். இன்று நான் அணிந்திருந்த கவசத்தையே, கடந்த வெள்ளிக்கிழமையும் அணிந்தேன். எல்லோரும் சொல்வது எல்லாம் சரியாகிவிடும், ஆனால் இது ஒரு மாதம், இரண்டு, மூன்று அல்லது ஐந்து வரை நீடித்தால், சீனா போன்ற நடவடிக்கை எதுவும் எங்களிடம் இல்லை. ”

“நான் இதைப் பற்றி ஊடகங்களுடன் பேசியிருக்கிறேன், ஆனால் அது ஒரு பொருட்டல்ல. இது மிகவும் மோசமான சூழ்நிலை என்று நான் மக்களுக்கு சொல்ல விரும்புகிறேன். மக்கள் இறந்து கொண்டிருக்கிறார்கள்,” என்று அவர் கூறுகிறார்.

இதற்கிடையில், அமெரிக்காவின் வோஷிங்டன் பல்கலைக்கழகத்தின் தரவு பகுப்பாய்வு அடுத்த நான்கு மாதங்களில் அமெரிக்காவில் 81,000 க்கும் அதிகமானோர் வைரஸால் இறக்கக்கூடும் என்று எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *