நடிகர் விஜயின் தளபதி 65

Image result for vijay

மாஸ்டர்’ படத்திற்குப் பிறகு விஜய்யின் 65 வது திரைப்படத்தை சுதா கொங்கராவால் இயக்கவுள்ளதாகவும்,மேலும் நடிகர் விஜய் ஒரு பெண் இயக்குனருடன் ஒத்துழைப்பது இதுவே முதல் முறை என்ற செய்தியை நாங்கள் முதலில் உங்களிடம் கொண்டு வந்தோம்.

சன் பிக்சர்ஸ் தயாரிக்கும் ‘தளபதி 65’ படத்தை ஜி.வி. பிரகாஷ் குமார் இசையமைக்கவுள்ளார் என்றும் கூறப்படுகிறது. ஸ்கிரிப்டைக் கேட்ட பிறகு விஜய் ஏற்கனவே ஈர்க்கப்பட்டார், பின்னர் சூரியா நடித்த சுதாவின் ‘சூரரை போற்று ‘ படத்தையும் பார்த்ததாகவும், படத்தில் மிகுந்த மகிழ்ச்சி அடைந்ததாகவும் தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

மேலும் ‘தளபதி 65’ படத்தை இயக்குனர் சுதா இயக்கக தளபதியிடமிருந்து விரைவில் கிரீன்லைட் வெளியாகும் என்றும், மார்ச் இரண்டாவது வாரத்தில் ‘மாஸ்டர்’ முடிந்தவுடன் மற்ற விவரங்கள் வரும் என்றும் விஜய், சுதா மற்றும் ஜி.வி.பி ஏற்கனவே முன்கூட்டியே பணம் செலுத்தப்பட்டுள்ளதாக உறுதிப்படாத தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *