கொரோனா வைரஸால் தடைப்பட்ட கோப்ரா

கொரோனா வைரஸ் லாக் டவுனுக்கு முன்பு, அஜய் ஞானமுத்து இயக்கிய ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் ‘கோப்ரா’ படத்தில் ஏ.ஆர். ரஹ்மான் இசையில் , ஸ்ரீநிதி ஷெட்டி முக்கிய கதாநாயகியாக நடிக்கிறார், இர்பான் பதான் முக்கிய வில்லனாக அறிமுகமாகிறார்.

‘கோப்ரா’வின் முதல் தோற்றம் ஹார்ட்கோர் சியான் ரசிகர்கள் மற்றும் பொது திரைப்பட ஆர்வலர்களிடம் ஒரு ஹீரோவின் எட்டு வெவ்வேறு கெட்அப்களை வெளிப்படுத்தியதற்காக உடனடி வெற்றி பெற்றது. மேலும் ரசிகர்கள் டீசருக்காக ஆர்வத்துடன் காத்திருக்கிறார்கள், அது ஏப்ரல் 17 ஆம் தேதி வரும் என்று யூகித்துள்ளனர், இது விக்கமின் பிறந்த நாளாகும்.

மிகவும் ஆர்வமுள்ள ஒரு ரசிகர் இந்த கேள்வியை இயக்குனர் அஜய் ஞானமுத்துவிடம் ட்விட்டரில் வெளியிட்டார், மேலும் அவர் கோப்ரா டீஸர் சாத்தியமில்லை என்ற ஏமாற்றமான செய்தியை வழங்கியுள்ளார், ஏனெனில் அனைத்து ஸ்டுடியோக்களும் மூடப்பட்டுவிட்டன, மேலும் இது நீண்ட நேரம் எடுக்கும் என்று கூறியுள்ளார்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *